Ƙafafun Ƙafa Mai Ƙaunar Zazzabi Mai Ƙarfi Na Musamman Mai Arziƙin Ruwan Ruwa
Me ya sa jikin mutum yake bukatar ya kasance mai tsabta
A cikin yanayin zamani, ƙwayoyin cuta za su mamaye jiki cikin sauƙi.Dubban nau'in kwayoyin cuta suna rayuwa a cikin jikinmu a cikin yanayin rashin lafiya.Sharar acid, sinadarai, da ragowar ƙarfe masu nauyi a cikin kyallen takarda suna taruwa a cikin jiki da sauri fiye da kowane lokaci, yana haifar da haɓakar rashin lafiyar jiki, da nakasar tunani da ta jiki.Alamomin tarawa na iya zama pimples, rashes, duhu da'ira a ƙarƙashin idanu, kumbura gabobi, da ɗigon fata.Gyaran abinci da jiyya ta amfani da Na'urar Tsabtace Detox na Ion zai ragu sosai ko ma kawar da waɗannan yanayin.
Halayen inganci
An ƙera Generator Enrichment Generator na HENGKO don samar da ƙarin ƙananan nanobubbles na hydrogen da isar da rafi mai ƙarfi na ions zuwa ruwa don haɓaka lafiya.
Nagartaccen janareta na haɓaka haɓakar hydrogen-masu-janatoci da yawa, ba guda ɗaya ba ne ke da ikon samar da ƙarin ƙananan nanobubbles a cikin ɗan gajeren lokaci.An yi samfurin da bakin karfe 316 mai inganci, wanda ba shi da lafiya kuma ba shi da tsatsa.Kayan shine FDA, SGS, da sauran takaddun shaida.
Dorewa da jituwa - Kowane daidaitaccen girman yana ɗaukar zagayowar 30-50 na dorewa.Madaidaicin girman, mai jituwa tare da kusan duk wuraren wanka na kwayoyin halitta na hydrogen.
Sauƙi don tsaftacewa - samfur yana da mashigar iska a waje don tsaftacewa ta ciki ta amfani da iska mai busawa, ƙarancin kulawa, kawai kurkura da ruwa kuma busa bushewa ko komai kuma a rufe shi a cikin jakar filastik.
Yi amfani da babban naúrar don taimakawa jiki - Yana inganta metabolism da zagayawa na jini, inganta barci yadda ya kamata.
Yadda yake aiki da yadda yake aiki
Yana ba ku hutawa sosai daga ƙafa zuwa diddige
Yana inganta yanayin jini
Yana inganta ciwon haɗin gwiwa
Kyawun fata
Yana inganta metabolism
Jinkirta tsufa
Haɓaka rigakafi
Ana jigilar ions hydrogen a ko'ina cikin jiki ta hanyar tsarin jini da kuma tsarin lymphatic, suna kawar da gubobi tare da cajin da aka saba da su a cikin sel, kuma waɗannan sharar gida yawanci suna fitar da su daga jiki.
Gabobin jiki suna samun kuzari da kuzari don yin aiki yadda ya kamata, don haka ba da damar jiki ya fi kyau ya kawar da wannan sharar ta hanyar al'ada na fitsari, bayan gida da gumi.