Don haɓakawa ko a'a don haɓakawa? Wannan ita ce tambayar da ke fuskantar ƙasashen da suka yi sa'a da suka yi allurar rigakafi da yawa na manya. Dangane da karuwar lambobin kamuwa da cuta da ke haifar da bambance-bambancen Delta mai saurin yaduwa na SARS-CoV-2, kuma yana nuna cewa rigakafin da ke haifar da rigakafin COVID-19 na iya shuɗewa kan lokaci, wasu ƙasashe suna tunanin ko za a ba da ƙarin allurai ga waɗanda suka kamu da cutar. cikakken alurar riga kafi.
Amma masana kimiyya sun ce shari'ar masu haɓaka rigakafin COVID-19 a wannan lokacin ba ta da ƙarfi. Wataƙila ba su zama dole ga yawancin mutane ba, kuma suna iyakarkatar da allurai da ake buƙata da yawa daga wasu. A ranar 4 ga Agusta, Hukumar Lafiya ta Duniya ta yi kira da a dakatar da masu kara kuzari har zuwa akalla karshen watan Satumba.
CDC tana ba da shawarar jigilar Moderna COVID-19 rigakafin a daskararre ko zazzabi mai sanyi ta amfani da injin daskarewa mai ɗaukar hoto ko naúrar firiji ko kwantena/packout wanda ya cancanci kula da yanayin da aka ba da shawarar. Za'a iya ɗauka duka gwal ɗin da aka huda da mara huɗa.
HENGKO HK-J9A104 kebul na zafin jiki da bayanan zafitare da 65000 data iya samarreal-lokaci saka idanurigakafi. Gabaɗaya, ma'aunin ma'aunin bayanan mu shine -40-100 ℃. Duk da haka,RH/T data loggertare da binciken NTC ya dace don lura da jigilar alurar rigakafin saboda zafin ajiyar su (2-8 ℃).
Don tabbatar da cewa rigakafin COVID-19 ba shi da lafiya,HENGKO maganin sanyi sarkar sanyi da tsarin kula da zafirungumi ci-gabaIOT da fasahar firikwensin, samar da 7/24 ainihin lokacin saka idanu, ƙararrawa, rikodin da ajiya.
A cewar masana, nan gaba za ta kasance na dogon lokaci na ɗan adam tare da kwayar cutar, har yanzu muna mai da hankali kan rigakafin yau da kullun, wanke hannu akai-akai, sanya abin rufe fuska, guje wa manyan ayyukan da aka tattara. Mun yi imanin cewa novel Coronavirus za a kayar a nan gaba.
Lokacin aikawa: Oktoba-12-2021