-
Jirgin iska & Masu Silencers -Yana rage hayaniyar kayan aiki
Ana iya samun injin damfara da busa a wurare da yawa na aiki.Wani lokaci ma ba za ka san suna wurin ba idan mutane suna amfani da masu tacewa ko iska mu...
Duba Dalla-dalla -
Ƙarfe Bakin Karfe - Ƙarfe Tace Muffler
Silencer / Tace da aka yi da ƙarfe mai ƙuri'a Ƙananan masu yin shiru / masu tacewa da aka yi da ƙarfe mara nauyi tare da aikace-aikace da yawa.Yana rage hayaniya kuma an tsara shi don zaɓin zaɓi ...
Duba Dalla-dalla -
Ƙarfe mai ƙyalli mai ƙyalli mai ƙyalli mai ƙyalli na Solenoid Valve
ZABI NA TATTALIN ARZIKI GA YAWA TATSA DA MAFARKI SCENARIOS Tace-mufflers suna da zaɓin zaɓaɓɓu tare da ingantaccen tacewa da yaduwa don iska ...
Duba Dalla-dalla -
HENGKO na Musamman 316L Foda Sintered Porous Metal Bakin Karfe Tace Tare da Externa ...
Bayanin Samfuran bakin karfe muffler muffler ne da aka yi da duk bakin karfe ko tare da bututun bakin karfe ko harsashi na waje.HENGKO bakin s...
Duba Dalla-dalla -
Porous karfe snubbers kawar da bambance-bambance a cikin layi matsa lamba lalacewa ta hanyar na'ura mai aiki da karfin ruwa ko pn ...
HENGKO yana kera abubuwan tacewa a cikin kewayon kayan, girma, da kayan aiki don a iya bayyana su cikin sauƙi tare da halaye da daidaitawa.
Duba Dalla-dalla -
HPDK Tare da sukudireba daidaita kwarara iko shaye muffler m matakin sauti ai ...
Filters Sintered Pneumatic Pneumatic Sintered Mufflers suna amfani da abubuwa masu tace tagulla mai ratsa jiki wanda aka amintattu zuwa daidaitattun kayan aikin bututu.Waɗannan ƙaƙƙarfan mufflers masu rahusa ...
Duba Dalla-dalla -
HSET HSCQ sintered shaye muffler silencers bawul yanke mazugi tare da wrench a saman fu...
Filters Sintered Pneumatic Pneumatic Sintered Mufflers suna amfani da abubuwa masu tace tagulla mai ratsa jiki wanda aka amintattu zuwa daidaitattun kayan aikin bututu.Waɗannan ƙaƙƙarfan mufflers masu rahusa ...
Duba Dalla-dalla -
HSD 3/8 NPT Littafin Maza tare da bazara ta waje da daidaitaccen muffler shiru mai iska ...
Filters Sintered Pneumatic Pneumatic Sintered Mufflers suna amfani da abubuwa masu tace tagulla mai ratsa jiki wanda aka amintattu zuwa daidaitattun kayan aikin bututu.Waɗannan ƙaƙƙarfan mufflers masu rahusa ...
Duba Dalla-dalla -
ASP-3 Sintered ya kwarara iko SS pneumatic iska shaye muffler lebur saka tace da hex ...
Mufflers su ne sassa na tagulla mai raɗaɗi da aka yi amfani da su don rage yawan fitarwa na iskar gas, don haka rage hayaniya lokacin da aka fitar da iskar.An yi su ...
Duba Dalla-dalla -
BSP Pneumatic muffler tace (silencer) tare da daidaita sukudireba da hayaniyar kwarara ...
Filters Sintered Pneumatic Pneumatic Sintered Mufflers suna amfani da abubuwa masu tace tagulla mai ratsa jiki wanda aka amintattu zuwa daidaitattun kayan aikin bututu.Waɗannan ƙaƙƙarfan mufflers masu rahusa ...
Duba Dalla-dalla -
HBSL-SSDV Tsarin shaye-shaye na huhu na bakin karfe mara amfani da busar da busasshiyar iska
HBSL-SSDV Muffler Silencer Model M5 M10 1/8'' 1/4'' 3/8'' 1/2'' 3/4'' 1'' 1 1/4'' 1 1/2'' 2' * Bayanan da ke cikin wannan jerin sune don sake dubawa ...
Duba Dalla-dalla -
HBSL-SSA sintered bakin karfe tagulla jan silinda shaye muffler tace, 3/8 ...
HBSL-SSA Muffler Silencer Model M5 M10 1/8'' 1/4'' 3/8'' 1/2'' 3/4'' 1'' 1 1/4'' 1 1/2'' 2' ' Kayan aikin huhu na iya yin wo ...
Duba Dalla-dalla -
Pneumatic Sintered Air Bronze Breather Vent 1/2" Namiji NPT Brass Silencer Fitting
Filters Sintered Pneumatic Pneumatic Sintered Mufflers suna amfani da abubuwa masu tace tagulla mai ratsa jiki wanda aka amintattu zuwa daidaitattun kayan aikin bututu.Waɗannan ƙaƙƙarfan mufflers masu rahusa ...
Duba Dalla-dalla -
HG 1/4" 1/'8" Sintered karfe foda jan iska shaye mufler tace ...
HG Muffler Silencer Model G 1/8'' 1/4'' *Bayanan...
Duba Dalla-dalla -
Bakin karfe raga tace pneumatic shaye muffler, hex.key a kan nono
Muffler Silencer Model G M5 1/8'' 1/4'' 3/8'' ...
Duba Dalla-dalla -
HBSL-SSM V Namiji zaren tagulla iska kwampreso bawul muffler pneumatic shaye silencer
Filters Sintered Pneumatic Pneumatic Sintered Mufflers suna amfani da abubuwa masu tace tagulla mai ratsa jiki wanda aka amintattu zuwa daidaitattun kayan aikin bututu.Waɗannan ƙaƙƙarfan mufflers masu rahusa ...
Duba Dalla-dalla -
10Pcs/Lot HD Flat Ramin rami da sinteed porous karfe tagulla muffler silencer M5 1/8"...
HD Exhaust Muffler Bronze Model G 1/8'' 1/4'' 3/8'' 1/2'' 3/4'' 1'' * Bayanan da ke cikin wannan jeri don tunani ne kawai na Pneumatic Sintered Muff...
Duba Dalla-dalla -
Sintered Bronze Muffler 40 Micron Pressure Relief Valve Mai hana Ruwan Numfashi Fitting
Filters Sintered Pneumatic Pneumatic Sintered Mufflers suna amfani da abubuwa masu tace tagulla mai ratsa jiki wanda aka amintattu zuwa daidaitattun kayan aikin bututu.Waɗannan ƙaƙƙarfan mufflers masu rahusa ...
Duba Dalla-dalla -
Pneumatic shaye muffler silencer iska kwarara iko truncated mazugi tare da Ramin yanke 1/8 ...
Masu tacewa na Pneumatic Sintered Mufflers suna amfani da abubuwa masu tace tagulla mai ratsa jiki wanda aka amintattu zuwa daidaitattun kayan aikin bututu.Waɗannan ƙanƙantattun mufflers masu arha...
Duba Dalla-dalla -
HBSL-SEB Sintered Bronze Brass Exhaust Filter Silencer 1/2 Namiji NPT Zaren Ƙunƙarar Ƙwaƙwalwar Ƙwararrun Ƙwararrun Mu...
HBSL-SEB Muffler Silencer Model M5 1/8'' 1/4'' 3/8'' 1/2'' 3/4'' 1'' 1 1/4'' 1 1/2'' 2'' Pnnatic da aka yi wa alamun ruwansu sun kuma yi amfani da utitl ...
Duba Dalla-dalla
Takaddun bayanai na Silencer na Pneumatic
DominSilencer na PneumaticƘididdiga, yawanci, za mu kula da kayan 4-point, zafin jiki, matsa lamba, da nau'in Haɗi.
Kayan abu
Ya kamata ka zaɓi kayan gida mai shiru bisa ga aikace-aikacen saboda kayan Gidan zai yi tasiri ga ƙarfin shiru, dacewa da yanayi, kewayon matsa lamba, da kewayon zafin jiki.Ya kamata a yi la'akari da kayan gida a hankali yayin zaɓin.Abubuwan da aka fi sani da gidaje a cikin Kasuwa sune tagulla, robobin da ba a so, da bakin karfe.
1. Bakin Karfe
Bakin karfe kyakkyawan zaɓi ne don aikace-aikacen da ke buƙatar kariya ta lalata, karko, da aiki a cikin yanayi mara kyau.Aikace-aikacen abinci ko magunguna suna nuna misali na bakin karfen shiru.Bakin karfe gabaɗaya ya fi tsada fiye da na tagulla ko na filastik.
2. Sintered Brass
Sintered tagulla zaɓi ne mai ƙarancin farashi don ɗorewan gidaje na ƙarfe.Misali na silented brass silencer an nuna shi a cikin Hoto 3. Wannan abu ya dace da yanayin da ba a lalata da kuma tsaka tsaki.
3. Filastik da aka ƙera
Sintered filastik ba shi da tsada, mai nauyi, kuma yana ba da juriya na sinadarai tare da rage yawan amo fiye da kayan ƙarfe.An nuna misalin mai yin shiru na filastik sintered a cikin Hoto 4. Wannan abu ya dace da mahalli masu lalata.
Kamar yadda Sama gabatarwa, za ka iya sani a yanzu, karfe silencer ne mafi shahararsa, domin sintered karfe tace for iska suna da ƙarin amfani, kamar firam ne mai ƙarfi, Lalata juriya, high zafin jiki juriya, na iya amfani da da yawa m yanayi.Don haka idan ana amfani da famfo ko bawul ɗin ku zuwa yanayi mai tsauri na waje, muna kuma ba da shawarar yin amfani da bakin karfe na Pneumatic Muffler ko Brass Silencer.
Zazzabi
Masu yin shiru na huhu sun dace don aikace-aikacen zafi ko ƙananan zafi.Yayin zabar nau'in abu mai shiru, dole ne mutum ya tabbatar da cewa kayan na iya aiki da dacewa a cikin kewayon zafin aiki na aikace-aikace.
Matsin lamba
Zaɓi silinda mai huhu bisa madaidaicin matsi na aiki don tabbatar da mafi kyawun rage amo da rage gazawar da wuri.Wurin mai shiru yana shafar girman gaba ɗaya mai shiru, ƙarfin injina, da rage amo.Don haka, zaɓin matsi na daidai yana da mahimmanci don tabbatar da aikin injin da ya dace.
Nau'in Haɗi
Masu shiru na huhu yawanci ana haɗa su zuwa tashar jiragen ruwa ta amfani da ƙarshen zaren namiji, wanda zai iya kasancewa akan silinda mai huhu, bawul ɗin solenoid, ko kayan aikin huhu.Mai shiru na huhu yana ba da damar motsa shi daga wannan bututu ko na'ura zuwa wata.
Menene Babban Girman Muffler Pneumatic akan Kasuwa,
Wane Irin Da Girman Shi ne IrinSilencers na Pneumatic muna samarwa?
Da fatan za a duba kamar haka fom:
Aikace-aikace na Pneumatic Muffler
Ana shigar da masu shiru na huhu akan bawul ɗin iska, silinda, manifolds, da kayan aiki.Aikace-aikacen da ke aiki da pneumatics a babban mita kuma suna samar da adadin yawan amo sun dace da masu yin shiru na pneumatic.Misalan masana'antar aikace-aikacen da ke ƙasa galibi suna amfani da masu yin shiru na pneumatic.
1. Marufi:
Yawancin lokaci ana amfani da pneumatic akan na'urorin tattara kaya don motsa motsi.Na'ura mai rarrabawa galibi tana karkatar da samfura bisa sigina daga mai sarrafa masana'antu.Ana amfani da siginar daga mai sarrafawa don kunna na'urar pneumatic.Saboda yawan kuɗin da injinan tattara kaya ke aiki da kuma yawan ma'aikata da ke kewaye da waɗannan injinan, masu yin shiru na huhu za su dace da injunan tattara kaya.
2. Robotics:
Robotics akai-akai suna amfani da huhu don sarrafa motsi ko aiki akan kaya.Hannun mutum-mutumi, alal misali, yana amfani da pneumatic don sarrafa motsinsa.Kunna ko kashe bawul ɗin huhu zai hana motsin hannu.Ana amfani da na'urori masu yawa tare da ma'aikata, don haka kiyaye amo yana da mahimmanci.
3. Katanga da Sauran Manyan Injunan Haɓaka:
Injin da ke samar da shingen shinge sukan haɗa da silinda mai huhu don yanke shinge yayin da ake saka shi cikin nadi.Wani ma'aikaci yana aiki koyaushe tare da injunan samar da shinge don tabbatar da rajistar shingen bisa ƙayyadaddun bayanai.Don kare masu aiki daga ɓarna amo, mai yin shiru na pneumatic shine ingantaccen bayani don rage hayaniya daga injinan da ake sarrafawa akai-akai.
4. Masana'antar kera motoci:
Ana amfani da muffler huhu sosai a cikin masana'antar kera motoci don rage hayaniya daga tsarin da ake amfani da iska, kamar injin damfara da birki na pneumatic.
5. Masana'antun masana'antu:
Ana amfani da mufflers na pneumatic da yawa a wuraren masana'antu don rage hayaniya daga kayan aikin huhu da kayan aiki, irin su ƙwanƙwasa huhu da matsi.
6. Masana'antar sararin samaniya:
A cikin masana'antar sararin samaniya, masu amfani da numfashi na numfashi suna rage hayaniya daga tsarin da ke amfani da iska a cikin jirage da jiragen sama.
7. Masana'antar likitanci:
Ana amfani da mufflers na pneumatic a cikin kayan aikin likita, irin su kayan aikin tiyata masu amfani da iska, don rage hayaniya da inganta jin daɗin haƙuri.
8. Masana'antar abinci da abin sha:
Ana amfani da mufflers na pneumatic a wuraren sarrafa abinci da abin sha don rage hayaniya daga masu isar da wutar lantarki, mahaɗa, da sauran kayan aiki.
9. Masana'antar samar da wutar lantarki:
Ana amfani da mufflers na pneumatic a wuraren samar da wutar lantarki don rage hayaniya daga kwamfarar iska da sauran tsarin pneumatic.
10.Masana'antar man fetur da sinadarai:
Ana amfani da muffler huhu a cikin masana'antar mai da sinadarai don rage hayaniya daga famfunan iska da sauran kayan aiki.
11.Masana'antar gine-gine:
Ana amfani da mufflers na pneumatic a cikin masana'antar gine-gine don rage hayaniya daga kayan aikin da ake amfani da iska, irin su jackhammers da bindigogin ƙusa mai huhu.
Wadanne ayyuka kuke son amfani da su ko OEM Pneumatic Muffler?Tuntube mu kuma sami mafita da sauri kuma mafi kyau.
Yadda Ake Zaɓan Muffler Pneumatic
Kafin zabar muffler pneumatic, tabbatar cewa kun saba da waɗannan maki uku:
Gunadan iskaMatsakaicin kwararar iska na muffler (SCFM) dole ne ya zama daidai ko girma fiye da kwararar na'urar da aka sanya ta.Yana guje wa ƙuntatawar iska mai yawa, maɓalli don kiyaye aiki mai gamsarwa.Tabbatar cewa ƙarfin kwararar iska na muffler na pneumatic ya yi daidai da adadin kwarara da kayan aikin pneumatic, bawul, ko wani masana'anta na kayan aiki suka ƙayyade.Idan waɗannan bayanan ba su samuwa, zaɓi muffler tare da zaren aƙalla daidai da diamita zuwa tashar jiragen ruwa na kayan aiki ko kayan aiki.
1. Abubuwan da ake amfani da su don yin jiki da tace
Zabi muffler da aka yi da bakin karfe ko robobi a cikin yanayi mai lalacewa sosai.
2. Nau'in kayan aikin da aka yi amfani da shi da kuma sararin samaniya
Mufflers sun zo da girma dabam.Don ƙayyade girman muffler daidai, la'akari da matsa lamba na fashewar iska da nau'in kayan aiki.Wasu dampers an ƙera su don ƙarin matsi na aiki ko don hana fashewar iska mai yawa, kamar waɗanda ake shayar da iska ko bawul ɗin taimako.Waɗannan mufflers gabaɗaya sun fi “m” kuma suna ba da ingantaccen rage amo.Sabanin haka, ƙarin ƙaƙƙarfan mufflers waɗanda suka dace da sharuɗɗan ayyuka daban-daban sun dace da ƙananan wurare, musamman a bakin bawul.
Jama'a kuma Tambaya
Menene Silencer na Pneumatic?
Silencer na Pneumatic, wanda kuma aka sani kuma ake kira da Air Pneumatic Mufflers, yana aiki azaman hanyar fitar da iska mai matsa lamba zuwa yanayi.Ana saka mai yin shiru akan huhusilinda, kayan aikin huhu, ko 5 ko 2-hanyar solenoid bawuloli.Iskar da ke barin na'urar tana haifar da gurɓatattun abubuwa yayin aiki, amma yana iya haifar da hayaniya da ka iya cutar da kewaye.Don haka, yana da kyau a yi amfani da na'urar tsaftace shaye-shaye don hana gurɓatattun abubuwa shiga muhalli.
Masu shiru na iska suna da tsada sosai kuma kayan aiki ne mai sauƙi don rage ƙarar ƙarar da kuma sakin da ba a so na gurɓataccen iska daga pneumatic.Silencer kuma yana zuwa tare da daidaitacce mai sarrafa adadin kwarara wanda za'a iya amfani dashi don sarrafa saurin na'urar tuki.Don haka ga mai shiru na pneumatic,Babban aikin shine rage amo na iska mai karfin gaske.
Hakanan kuna iya duba tashar jirginmu don ƙarin sani "Menene Muffler Pneumatic?"
Yaya Masu Silencers na Pneumatic Aiki?
Babban aikin mai yin shiru na pneumatic shine fitar da iska mai matsi a cikin amintaccen matakin amo da kuma hana gurɓatawa fita daga mai shiru (idan an haɗa shi da tacewa).Masu shiruwanda aka daidaita kai tsaye a tashar shaye-shaye na bawul kuma yana watsa iskar da ba ta da iyaka ta wani yanki mai girma wanda ke rage tashin hankali don haka yana sauke matakan amo.
Hakanan za'a iya shigar da masu yin shiru akan hoses.Akwainau'ikan silinda guda uku da aka fi sani,wanda asbakin karfemasu shiru,tagulla shirukumafilastik shiru.a zahiri, bakin karfe silencers ne mafi kuma mafi shahara saboda farashin ne m kuma m , da kuma tagulla silencer ne mai rahusa, domin roba silencer main amfani da na'urorin ba su da haka high matsa lamba fita.
Menene Bambanci Tsakanin Mai Silence da Mai Muffler?
Mai shiru na huhu da muffler huhu yana nufin na'urar iri ɗaya.
Ajalinshiruyawanci ana amfani dashi aIngilishi Ingilishi, Alhali kuwa kalmarmafariyawanci ana amfani da shia Amurka.
Ina Bukatar Na Tsaftace Shiru na?
A haƙiƙa, Tsaftace yana da mahimmanci, amma ana ba da shawarar tsaftace zaren shiru akai-akai da na waje na mahalli dangane da amfani.
Datti da ƙura na iya yin gini a cikin zaren ko gidaje na masu yin shiru, musamman a cikin gurɓataccen mahalli.Wannan yana hana lalacewa daga
blockages da kuma rage yiwuwar downtime.
Ta yaya Zan iya Tabbatarwa Mai Silencer Na Shiga Lafiya da Tsat?
Dangane da mita da buƙatun matsi na aikace-aikacen ku.Ana iya amfani da abin rufe fuska a zaren mai shiru don tabbatar da cewa ya tsaya tsayin daka yayin aiki.
Menene Madaidaicin Hanyar Hauwa?
Shigar da ya dace yana da matukar mahimmanci ga rayuwar muffler, Ya kamata a saka Silencers kamar yadda gurɓataccen abu ba zai toshe tashar shiru ko shaye-shaye ba.Misali, mai yin shiru a kwance zai ba da damar gurɓatattun abubuwa su zube ta cikin mai shiru ta amfani da nauyi.Wannan yana hana lalacewa daga toshewa.
Ina ake amfani da muffler a cikin tsarin pneumatic?
A cikin tsarin pneumatic, ana amfani da muffler don rage hayaniyar da iska ta haifar.Tsarin huhu yawanci sun ƙunshi compressors, valves, fittings, da masu kunna wuta waɗanda ke haifar da hayaniya yayin da iska ke motsawa ta cikin su.Muffler yana taimakawa wajen rage wannan amo ta yin amfani da jerin ɗakuna, baffles, da kayan daɗaɗɗen ruwa don shafewa da watsar da raƙuman sauti.Ana iya amfani da mufflers a duka bangarorin ci da shaye-shaye na tsarin don samar da yanayin aiki mai natsuwa da daɗi.
Shin silinda na pneumatic suna da ƙarfi?
Silinda na huhu na iya zama da ƙarfi, musamman idan ba a rufe su da kyau ba.Sautin da ke haifar da silinda na pneumatic na iya haifar da shi ta saurin sakin iska, motsin piston, ko girgizar jikin Silinda.Don rage wannan amo, masana'antun sukan samar da mufflers waɗanda za a iya haɗa su da silinda.Mufflers suna sha kuma suna watsar da raƙuman sauti kafin su isa wurin da ke kewaye.Duk da haka, mufflers na iya yin abubuwa da yawa, don haka yana da muhimmanci a yi la'akari da matakin amo lokacin zabar silinda na pneumatic.
Menene muffler a cikin tsarin hydraulic?
A cikin tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa, muffler wata na'ura ce da ake amfani da ita don rage hayaniyar da ke haifar da kwararar ruwa.Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa yawanci ya ƙunshi famfo, bawuloli, da masu kunna wuta waɗanda ke haifar da hayaniya yayin da ruwan ke motsawa ta cikin su.Muffler yana taimakawa wajen rage wannan amo ta yin amfani da jerin ɗakuna, baffles, da kayan daɗaɗɗen ruwa don shafewa da watsar da raƙuman sauti.Ana iya amfani da mufflers a duka bangarorin ci da shaye-shaye na tsarin don samar da yanayin aiki mai natsuwa da daɗi.
Menene bambanci tsakanin mafari da mai shiru?
Ana amfani da muffler da silencer sau da yawa tare, amma suna iya samun ma'anoni daban-daban dangane da mahallin.Gabaɗaya, maƙarƙashiya tana nufin na'urar da aka ƙera don rage hayaniyar da iska ko kwararar ruwa ke haifarwa.A gefe guda kuma, na'urar da ke yin shiru ita ce na'urar da aka ƙera don kawar da ita gaba ɗaya ko kuma rage sauti na takamaiman hanyar hayaniya, kamar bindiga.
Menene mafi yawan nau'in muffler?
Mafi yawan nau'in muffler shine resonator muffler.Resonator mufflers suna amfani da jeri na ɗakuna da bututu masu raɗaɗi don ɗauka da tarwatsa raƙuman sautin da ke haifar da iska ko kwararar ruwa.An yi su da ƙarfe ko aluminum kuma suna da sauƙin shigarwa da kulawa.Sauran nau'ikan mufflers sun haɗa da muffler ɗaki, gilashin fakitin muffler, da turbo muffler.Kowane nau'in muffler yana da halaye na musamman kuma an tsara shi don takamaiman aikace-aikace.
Wane irin shaye ne ya fi kyau?
Nau'in shaye-shaye da ke sauti mafi kyau shine na zahiri kuma ya dogara da fifikon mutum.Wasu mutane sun fi son sauti mai zurfi, m sautin bututun kai tsaye, yayin da wasu sun fi son sauti mai laushi, ingantaccen sautin shaye-shaye.Sautin tsarin shaye-shaye yana tasiri da abubuwa da yawa, gami da nau'in muffler, girman bututu, da RPM na injin.Zai fi kyau a yi gwaji tare da na'urori masu shaye-shaye daban-daban da na'urori masu ɗorewa don nemo wanda ya fi dacewa da ku.
Har yanzu kuna da Tambayoyi don Muffler Pneumatic?
Barka da zuwa Tuntube mu ta Imelka@hengko.com, ko kuma za ku iya
aika tambaya ta hanyar fom mai zuwa.Za mu sake aikawa tare da gabatar da samfura da mafita don na'urorinku
cikin sa'o'i 24.