Nasihu 4 Kuna Bukatar Sanin Game da Humidity da Raba Point Calibration

Nasihu 4 Kuna Bukatar Sanin Game da Humidity da Raba Point Calibration

Masana'antu da yawa suna buƙatar sa ido sosai kan adadin raɓa da injinan masana'antu ke samarwa, kamar ɗanɗano da yawa

na iya toshe bututu da lalata injina.

Don haka, yakamata su zaɓi mitar raɓa mai ma'aunin ma'auni daidai don saka idanu akan raɓa, wato.

dalilin da yasa daidaitawar firikwensin raɓa yana da mahimmanci musamman.Hengko yana ba da kewayon zafin jiki da yanayin raɓa

masu watsawa, Saboda girman ma'aunin sa da kuma kyakkyawan kwanciyar hankali na dogon lokaci, HENGKOMai watsa Dew Point

zaɓi ne mai kyau don ƙananan busarwar iska, busassar filastik, da sauran aikace-aikacen OEM.

 

 Humidity Da Dew Point Calibration na HENGKO

 

Anan Mun Lissafta Hanyoyi 4 da Kuna Buƙatar Sanin Game da Humidity da Raba Point Calibration

 

1. Raba Sensor Calibration

Daidaita firikwensin raɓa yana da matukar mahimmanci a amfani da yau da kullun. Kodayake kowane firikwensin raɓa daga Hengko an kera shi

zuwa mafi girman ma'auni, halayen aiki na duk injiniyoyi da kayan lantarki da ake amfani da su a masana'antu

ko aiwatar da ayyuka za su canza a kan lokaci.

Wannan kuma gaskiya ne ga na'urori masu auna zafi da ake amfani da su a aikace-aikace masu buƙata ko fallasa ga kafofin watsa labarai masu lalata ko gurɓata.

A cikin aikace-aikacen masana'antu iri-iri, kuma a cikin dogon lokaci, daidaiton firikwensin na iya zama ƙasa da kwanciyar hankali.

Duk da yake wannan na iya zama ɗan ƙaramin canji, yana iya isa a cikin aikace-aikace masu mahimmanci don haifar da ƙarin canje-canje masu mahimmanci a cikin tsari

yanayi. Ko da a wuraren da ba su da mahimmanci, kamar sa ido kan aikin bushewa a cikin matsewar tsarin iska, jinkirin canje-canje a ciki

daidaito na firikwensin zai iya haifar da lalacewar danshi a ma'aunin iska.

 

2. Yadda ake Calibrate Sensor Point Dew?

Ana yin gyare-gyaren na'urori masu auna raɓa ta hanyar kwatanta sigogin kowane firikwensin tare da ingantaccen tunani

kayan aiki a ƙarƙashin yanayin dakin gwaje-gwaje don gano duk wani sabani ko kurakurai na tsari.

 

Sensor dew point 128

3. Yaya Sau nawa zan Canja Sensor Point Dina?

Yawan gyare-gyaren samfur zai bambanta dangane da bukatun takamaiman aikace-aikacenku. Misali, da

HT-608 Dewpoint TransmitterWannan firikwensin mai sauƙi, mai tsada an tsara shi don aikace-aikacen busar da masana'antu masu tsauri da

shi ne manufa domin OEM bushewa amfani.

Tare da kewayon ma'aunin raɓa na -60 zuwa 60 ° C, abin dogaro ne kuma mai karko don jure yanayin zafi.

hade da bushewar masana'antu. HENGKO babban madaidaicin madaidaicin firikwensin raɓa na HT608 sanye take da matatun ƙarfe na sintered

harsashi don babban karfin iska, saurin zafi na iskar gas da ƙimar musanya.

Harsashin ba shi da ruwa kuma zai hana ruwa shiga cikin jikin firikwensin kuma ya lalata shi, amma yana ba da damar iska ta wuce.

ta yadda zai iya auna zafi (danshi) na muhalli. An yi amfani da shi sosai a cikin HVAC, kayan masarufi,

tashoshin yanayi, gwaji & aunawa, sarrafa kansa, likita, da na'urori masu humidifier, musamman suna yin kyau a cikin matsanancin yanayi

kamar acid, alkali, lalata, yawan zafin jiki, da matsa lamba. Shawarar gabaɗaya ita ce masu watsa raɓa ya kamata su kasance

ana dubawa sau ɗaya a shekara don tabbatar da cewa sun ci gaba da aiki daidai.

 

https://www.hengko.com/hengko-hand-held-ht-608-d-digital-humidity-and-temperature-meter-temperature-and-humidity-data-logger-for-quick-inspections-da- samfurori-duba-tabo /

4. Sa ido akan raɓa da ganowa

Na'urar firikwensin zafin raɓa mai kyau da aka daidaita kuma mai daidaitawa yana da mahimmanci don haɓaka tsari ko tsarin

aiki da kuma ganowa. A yawancin aikace-aikace, yawancin na'urori masu auna firikwensin za a shigar su dindindin a wurare masu mahimmanci. Haka kuma

ya kamata a yi la'akari da amfani da kayan auna masu ɗaukar nauyi don yin binciken tabo akan sassan tsarin da ba sa amfani da su

kafaffen na'urori masu auna firikwensin. Wannan zai taimaka tabbatar da cewa firikwensin yana aiki da kyau, gano matsalolin da za a iya samu a wasu wurare a cikin tsari,

da kuma samar da ƙarin bayanai don ingantaccen gudanarwa na gaba da hanyoyin ganowa.

 

Hakanan zaka iyaAiko mana da ImelKai tsaye Kamar Haka:ka@hengko.com

Zamu Aika Baya Tare da Sa'o'i 24, Godiya ga Majinjin ku!

 

 

 

 

 

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Lokacin aikawa: Agusta-12-2022