Ma'ajin Ma'ajiyar Zazzabi da Dokar Kulawa

Ma'ajin Ma'ajiyar Zazzabi da Dokar Kulawa

Rukunin Rukunin Rukunin Tarihi

 

Dangane da tanade-tanaden jihar kan sarrafa kayan tarihi, zazzabi da zafi na takarda

ɗakunan ajiya na ajiya suna da buƙatu daban-daban a yanayi daban-daban.

Dace da zafin yanayi da zafi na iya tsawaita rayuwar rumbun adana takardu. Yanayin yanayi

kuma zafi na iya yin tasiri kai tsaye akan rumbun adana takardu.

Yafi ta hanyar tasirin ma'auni na canje-canjen danshi na takarda don yin tunani, yanayin da bai dace ba

zafin jiki da zafi, bai dace ba don kula da mafi kyawun ƙarfin injin takarda. Ruwa

Abin da ke cikin takarda ya yi ƙasa da ƙasa, takardar za ta zama bushe kuma ta lalace. Idan abun ciki na ruwa ya yi yawa , zai yi

takardar ta faɗaɗa kuma ta lalace. Dangane da ƙayyadaddun yanayin zafin jiki a cikin kewayon 0-20 ° C, da

Ƙarfin injiniya na takarda ba shi da wani canji mai mahimmanci. A 25 ° C, takarda zai ragu, yana shafar injinsa

ƙarfi. A lokaci guda, yawan zafin jiki da zafi suna da tasiri don cutar da ci gaban ilimin halitta da

haifuwa na ma'ajin ajiya, kuma a ƙarshe ya haifar da lalacewa ga kayan tarihin. Saboda haka, da sito zafin jiki

ƙasa da 24 ° C da dangi zafi ƙasa da 60% suna da kyau don kariyar kayan tarihin takarda, yayin da yiwuwar

na endophytes da mildew a cikin sito kadan ne.

 

HENGKO-Madaidaicin-raɓa-mita-DSC_3030(1)

 

 

Saboda haka, maɗaukaki ko ƙananan zafin jiki da zafi da sauye-sauyen su zai yi illa a kai

rayuwar sabis na ɗakunan ajiya. Musamman, babban zafin jiki da zafi da tasirin haɗin gwiwar su zai yi ƙari

lahani ga wuraren ajiya. Don haka, dole ne a rubuta ɓangaren da aka rubuta da hannu na kundin tarihin takarda da alƙalami mai launi, da kuma

Dole ne a buga sashin da aka buga tare da tawada na yau da kullun. A cikin yanayin zafi mai zafi da zafi. Ya kamata masu adana kayan tarihi na makaranta

auna da yin rikodin yanayin zafi da zafi na sito akai-akai kowace rana. Kunna ko kashe iska

kwandishana dehumidifier bisa gazazzabi da mita zafi. Sarrafa zafin jiki da zafi

a cikin sito a cikin kewayon da aka ƙayyade gwargwadon iko. Yana da matukar mahimmanci don tsawaita sabis

rayuwar kayan tarihi.

 

A taƙaice, ƙayyadaddun yanayin zafi da zafi na ɗakunan ajiya yana da mahimmanci. Idan kuna son adanawa

mahimman ɗakunan ajiya na raka'a, yana ɗaukar lokaci kuma yana da wahala don dogaro kawai da lalatawar wucin gadi,

dehumidification, humidification da zafin jiki kula.

 

HENGKO-Portable-dew-point-meter-DSC_793-1

 

 

A matsayin kamfani mai ƙarfin ƙirar masana'antu,HENGKOan sadaukar da shi don bincike da haɓaka yanayin zafi

da kayan jin zafi da na'urorin haɗi datsarin kula da yanayin zafi da zafina

kamfani kuma yana ba da ingantattun zafin jiki da na'urori masu zafi don taimakawa saka idanu da zafin jiki da

zafi na Archives. HENGKO zafin jiki da firikwensin zafi yana ɗaukar raka'o'in ma'aunin da aka shigo da su,

daidaiton aunawa. Tare da kewayon ma'auni mai faɗi, ɗan gajeren lokacin amsawa da kwanciyar hankali mai kyau, ana iya amfani dashi a ciki

kwanciyar hankali na cikin gida. Idan kuna buƙatar samfuran zafin jiki na musamman da zafi kuma kuna son ƙira

mafita yanayin zafi da zafi, da fatan za a ji daɗituntube mu by email ka@hengko.com  

 

 

 

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

 

https://www.hengko.com/


Lokacin aikawa: Oktoba-17-2022