Tsarin kula da yanayin mahalli na ɗakin uwar garke na iya sa ido kan sa'o'i 24 yana da mahimmanci don tabbatar da amincin bayanan kamfanoni da haƙƙin mallakar fasaha.
Menene tsarin kula da yanayi zai iya ba da dakin kayan aikin uwar garke?
1. Fadakarwa da Fadakarwa
Lokacin da ƙimar da aka auna ta wuce ƙayyadaddun ƙofa, za a kunna ƙararrawa: LED mai walƙiya akan firikwensin, ƙararrawar sauti, kuskuren mai watsa shiri, imel, SMS, da sauransu.
Kayan aikin sa ido na muhalli kuma na iya kunna tsarin ƙararrawa na waje, kamar ƙararrawa masu ji da gani.
2. Tarin Bayanai da Rikodi
Mai watsa shiri na saka idanu yana yin rikodin bayanan ma'auni a ainihin lokacin, yana adana shi a cikin ƙwaƙwalwar ajiya akai-akai, kuma yana loda shi zuwa dandalin sa ido na nesa don masu amfani don duba shi a cikin ainihin lokaci.
3. Auna Data
Kayan aikin kula da muhalli, kamarzafin jiki da na'urori masu auna zafi, zai iya nuna ƙimar ƙimar binciken da aka haɗa kuma yana iya karanta zafin jiki cikin fahimta
da bayanan zafi daga allon.Idan dakin ku yana da ɗan kunkuntar, zaku iya la'akari da shigar da firikwensin zafin jiki da zafi tare da ginanniyar watsa RS485;da
za a canja wurin bayanai zuwa kwamfuta a wajen dakin don duba sa ido.
4. Kunshin Tsarin Kula da Muhalli a cikin Dakin Sabar
Tashar kulawa:zafin jiki da zafi firikwensin, hayaki firikwensin, ruwa yayyo firikwensin, infrared motsi gane firikwensin, kwandishan iko module,
firikwensin kashe wutar lantarki, ƙararrawa mai ji da gani, da sauransu.Mai kula da mai watsa shiri: kwamfuta da ƙofa mai hankali na HENGKO.Na'urar sa ido ce ta haɓaka a hankali
HENGKO.Yana goyan bayan hanyoyin sadarwa na 4G, 3G, da GPRS kuma yana tallafawa wayar da ta dace da kowane nau'in cibiyoyin sadarwa, kamar katunan CMCC, katunan CUCC,
da katunan CTCC.Daban-daban yanayin aikace-aikace sun dace da masana'antu daban-daban;Kowane na'urar hardware na iya aiki da kanta ba tare da wuta da hanyar sadarwa ba
kuma ta atomatik samun damar dandamalin girgije mai goyan baya.Ta hanyar amfani da kwamfuta da aikace-aikacen hannu, masu amfani za su iya gane sa ido na bayanan nesa, saita ƙararrawa mara kyau,
fitar da bayanai, da yin wasu ayyuka.
Dandalin sa ido: dandamalin girgije da aikace-aikacen hannu.
5. Ambientyanayin zafi da kula da zafina dakin uwar garken
Kula da yanayin zafi da zafi a cikin ɗakin uwar garke muhimmin tsari ne mai mahimmanci.Kayan lantarki a yawancin ɗakunan kwamfuta an tsara su don aiki
cikin wani takamaimanzafi iyaka.Babban zafi na iya haifar da gazawar faifan diski, yana haifar da asarar bayanai da faɗuwa.Sabanin haka, ƙananan zafi yana ƙaruwa
Hadarin fitar da wutar lantarki (ESD), wanda zai iya haifar da gazawar kayan aikin lantarki kai tsaye da bala'i.Saboda haka, tsananin kula da zafin jiki
kuma zafi yana taimakawa tabbatar da aikin na'ura na yau da kullun da ingantaccen aiki.Lokacin zabar firikwensin zafin jiki da zafi, ƙarƙashin takamaiman kasafin kuɗi,
yi ƙoƙarin zaɓar firikwensin zafin jiki da zafi tare da babban madaidaici da amsa mai sauri.Na'urar firikwensin yana da allon nuni wanda zai iya gani a ainihin-lokaci.
HENGKO HT-802c da hHT-802p zafin jiki da na'urori masu zafi na iya duba zafin jiki da bayanan zafi a cikin ainihin lokaci kuma suna da 485 ko 4-20mA fitarwa.
7. Kula da Ruwa a cikin Mahalli na Dakin Sabar
Madaidaicin kwandishan, kwandishan na yau da kullun, humidifier, da bututun samar da ruwa da aka sanya a cikin dakin injin zasu zubo.A lokaci guda kuma, akwai
igiyoyi daban-daban ne a ƙarƙashin bene na anti-static.Idan akwai zubar ruwa ba za a iya samun kuma a kula da shi cikin lokaci ba, wanda zai haifar da gajeriyar kewayawa, konewa, har ma da wuta
a dakin inji.Asarar mahimman bayanai ba za a iya gyarawa ba.Saboda haka, shigar da na'urar firikwensin ruwa a cikin dakin uwar garken yana da matukar muhimmanci.
Hakanan zaka iyaAiko mana da ImelKai tsaye Kamar Haka:ka@hengko.com
Zamu Aika Baya Tare da Sa'o'i 24, Godiya ga Majinjin ku!
Lokacin aikawa: Maris 23-2022