1/2 "VCR Gasket tare da Fine Porous Sintered Metal Tace don Masana'antar Semiconductor

Tace Gasket Karfe na Karfe don Aikace-aikacen Semiconductor
Amintaccen Magani don Kare Tsarin Gas Na Gas:
1.) An tsara shi musamman donsemiconductor gas rarraba tsarin, wannan duk-karfe tace tayidaidaituwa mara kyau
tare da 1/4 ", 3/8", da 1/2" VCR daidaitattun musaya na gasket.
2.) Kumazane-style gasketya tabbatarsauki shigarwa, sanya shi muhimmin shingen kariya don
MFC (Mass Flow Controller) kayayyaki, madaidaicin bawuloli, kumamatsa lamba.
3.) Mai iya jurewazafin jiki har zuwa 400 ° C, daTace Gasket Karfe mai Latsayadda ya kamata toshe barbashi kutsawa,
kiyaye abubuwan da suka shafi iskar gas.
4.) Ta hanyar hana zubewar da ke da alaka da gurbacewa, shiyana ƙara tsawon rayuwar kayan aikikumayana rage farashin kulawa.
5.) Akwai a duka biyuƙananan matsa lamba da ƙirar ƙira, wannan tace iya zamasake gyarawa cikin tsarin bututun da ke akwai,
bayar da abayani mai ingancidon kare madaidaicin kayan aiki daga gurɓatawa.

Ƙayyadaddun bayanai
| Sigar Fasaha | Cikakkun bayanai |
|---|---|
| Kayan Tace | Sintered 316L bakin karfe foda |
| Kayan Gida/Gasket | 316L bakin karfe |
| Ƙarshen Sama (Na waje) | Ra ≤ 1.6μm |
| Ƙarshen Sama (Na Ciki) | Goge + Electropolished, Ra ≤ 0.2μm |
| Matsakaicin Yanayin Aiki | 400°C |
| Ingantacciyar Riƙewar Barbashi | ≥99.999999% (9 LRV) @ 100 slpm (dangane da MPPS, ga duk barbashi) |
| Ɗaukar Girman Barbashi | ≥0.3μm |
| Matuka masu jituwa | 1/4 '', 3/8'', da 1/2 '' VCR daidaitattun musaya na gasket |
| Aikace-aikace | Semiconductor gas rarraba tsarin, MFC kayayyaki, madaidaicin bawuloli, da matsa lamba |
| Samfuran Akwai | Ƙananan nau'i-nau'i da nau'i-nau'i |
Siffofin Samfur
| Siffofin Samfur | Cikakkun bayanai |
|---|---|
| Kayan abu | An gina shi gaba ɗaya daga bakin karfe 316L |
| Shigarwa | Ana iya amfani da ita azaman tacewa mai rufewa, kawar da buƙatar ƙarin aiki kamar yankan ko waldawa don shigarwa. |
| Dorewa | Mai jure yanayin zafin jiki, matsanancin matsin lamba, da lalata |

Jerin Ƙarƙashin Matsi
Ya dace da ƙananan bututun tsarin tsarin
* Matsakaicin matsa lamba 0.98Mpa
* Kewayon yawo: 0 ~ 100slpm

| Samfurin Samfura | Tace Daidai | Girman Gasket | A | B | C |
| Z01B-00690 | 0.3 m | 1/4 "VCR | Φ11.90 mm | Φ5.50 mm | 0.70 mm |
| Z01B-00640 | 1/2 "VCR | Φ19.80 mm | Φ11.20 mm | 0.70 mm | |
| Z01B-00691 | 3/4 "VCR | Φ28.00 mm | Φ16.80 mm | 0.70 mm | |
| Z01B-00693 | 1.0 µm | 1/4 "VCR | Φ11.90 mm | Φ5.50 mm | 0.70 mm |
| Z01B-00694 | 1.0 µm | 1/2 "VCR | Φ19.80 mm | Φ11.20 mm | 0.70 mm |
| Z01B-00692 | 1.0 µm | 3/4 "VCR | Φ28.00 mm | Φ16.80 mm | 0.70 mm |
| Z01B-00725 | 5m ku | 1/4 "VCR | Φ11.90 mm | Φ5.70 mm | 0.70 mm |
| Z01B-00726 | 10 µm ku | 1/4 "VCR | Φ11.90 mm | Φ5.70 mm | 0.70 mm |
Daidaitaccen tacewa (0.01-60 µm) da girma ana iya daidaita su!
Aikace-aikace
Aikace-aikacen Fitar Bakin Karfe VCR Gasket
1.Semiconductor Manufacturing:
* Ana amfani da shi a cikin tsarin rarraba gas don tace barbashi da kuma kare abubuwan da ke da mahimmanci kamar masu kula da kwararar ruwa (MFCs), bawuloli, da masu sarrafawa.
* Yana tabbatar da isar da iskar gas mai tsafta a cikin matakai kamar surar tururin sinadarai (CVD) da etching, yana hana gurɓataccen ƙwayar cuta wanda zai iya haifar da lahani na samfur.
2. Masana'antar Pharmaceutical da Biotech Industries:
*Mafi dacewa don amfani a cikin tsaftataccen tsarin isar da iskar gas don matakai masu mahimmanci kamar haifuwar iskar gas ko haɗewar iskar gas a masana'antar magunguna.
* Yana tabbatar da ingancin iskar gas da ake amfani da shi wajen samarwa ta hanyar tace gurɓataccen abu wanda zai iya shafar ingancin samfur.
3.Aerospace da High-Tech Manufacturing:
* Ana amfani da daidaitattun tsarin sarrafa kwararar iskar gas da aka yi amfani da shi don kera kayan ci gaba, sutura, da abubuwan da ke cikin sararin samaniya.
* Yana jure matsanancin yanayin zafi da matsi, yana samar da tacewa mai ɗorewa mai ɗorewa a cikin mahalli masu buƙata.

4.Tsarin Kemikal:
*Mai tasiri a cikin layukan samar da iskar gas a cikin tsire-tsire masu sinadarai inda yanayin zafi, matsi, da kuma gurɓataccen yanayi ke kasancewa.
* Yana Hana gurɓataccen gurɓataccen abu wanda zai iya rushe halayen sinadarai ko haifar da gazawar kayan aiki.
5.Laboratory and Research Facilities:
* An yi amfani da shi a cikin ingantattun tsarin isar gas don kayan aikin kimiyya kamar gas chromatographs, mass spectrometers, ko wasu na'urori masu ƙima.
* Yana kare ƙayyadaddun kayan aiki daga gurɓataccen gurɓataccen abu, inganta daidaito da tsawon rai.
6.Rarraba Gas Mai Tsabta:
*Mahimmanci ga tsarin da ke buƙatar iskar gas mai tsafta, kamar waɗanda ake amfani da su wajen kera kayan lantarki, inda gurɓataccen abu zai iya tarwatsa tsarin masana'anta.
* Ginin bakin karfe na 316L yana tabbatar da dorewa da juriya na sinadarai, yana sa ya dace da yanayin aiki mai tsauri.
7.Cryogenic Gas Systems:
* Ya dace da tsarin isar da iskar gas na cryogenic inda yake da mahimmanci don tace abubuwan da zasu iya shafar ayyukan ayyukan cryogenic a cikin masana'antu kamar samar da iskar gas na likita ko sarrafa iskar gas.
8. Masana'antar Mai da Gas:
*Ana amfani da shi a cikin tsarin tace iskar gas a matatun mai ko tsire-tsire na petrochemical, tabbatar da cewa an cire gurɓatacce daga magudanan iskar gas, da kare kayan aiki daga lalacewa ko lalacewa.
Muhimman Fa'idodi don Aikace-aikace:
*Maɗaukakin zafin jiki da juriya mai ƙarfiyana ba da damar tacewa don yin aiki da dogaro a cikin matsanancin yanayi.
* Juriya na lalatana 316L bakin karfe yana tabbatar da tsawon rayuwar sabis, har ma a cikin mahalli masu haɗari.
* Shigarwa mai dacewaba tare da buƙatar ƙarin yanke ko walda ba yana sa sauƙin sake fasalin tsarin da ke akwai.

Shirye don inganta tsarin rarraba gas ɗinku tare da babban aikiTace Bakin Karfe VCR Gasket Tace?
TuntuɓarHENGKOyau don tattauna takamaiman bukatunku.
Ƙwararrun ƙwararrunmu suna nan don samar da na'urorin OEM na musamman waɗanda suka dace da bukatun masana'antar ku.
Tuntuɓi ta hanyar imel aka@hengko.comdon farawa akan zayyana cikakkiyar tacewa ta VCR don aikace-aikacenku!
Aiko mana da sakon ku:









